



IJUE SHERIA YA MAJI

SHERIA YA MAJI NAMBA 5/2019 INAAINISHA MAKOSA YA JINAI NA ADHABU ZAKE

Ndugu Mteja, Fahamu kuwa kuchezea dira za maji ili kufanya udanganyifu wa maji uliyoomba ni kosa la Jinai.

ADHABU ZAKE

- ☑ Kulipa faini ya **Tsh 500,000** hadi **Tsh Milioni 10**.
- ☑ Kifungo cha **miezi 6** mpaka **miaka miwili (2)**
- ☑ Endapo kosa litajirudia faini **Tsh Milioni 10** hadi **Milioni 20**.
- ☑ Kifungo cha **miaka miwili (2)** hadi **miaka mitano (5)**.

EPUKA KOSA HILI KWA KUENDELEA KUTUNZA DIRA NA MIUNDOBINU YA MAJI

Chanzo: Mkataba wa Huduma kwa Wateja 2023